เมษายน 24, 2014, 12:48:23 PM*
อ่าน	
วิธีการปรับเปลีั่่ยนรูป Avatar หรือ รูปแทนตัวสมาชิก (รูปโชว์ตัวเองด้านซ้าย)ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: กรุณา Log in เพื่อเข้าใช้งาน จะสามารถเข้าบอร์ดได้เต็มรูปแบบครับ    
การค้นหาขั้นสูง  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Levi's 501 Made from Mexico ของแท้แน่นอนครับ มีอีกหลายรุ่น(ข้างใน)ครับ  (อ่าน 4845 ครั้ง) Bookmark and Share
nongka
อ่าน	
วิธีการปรับเปลีั่่ยนรูป Avatar หรือ รูปแทนตัวสมาชิก (รูปโชว์ตัวเองด้านซ้าย)

คะแนนเสน่หา: 0

มือใหม่ป้ายแดง

« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 09:16:56 PM »

501 Levi's Made from Mexico (ของแท้แน่นอนครับ)

สวัสดีครับลูกค้าผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน วันนี้ผมมีLevi's ของแท้มาขายครับ ต้องบอกกันก่อนนะครับว่ารุ่นนี้เป็นตัวของแท้(มาจากMexicoจริงๆครับ) เพราะฉะนั้นจะต่างจากในshopบ้านเราอย่างแน่นอนครับ โดยทั่วไปที่นักเล่นยีนส์กันมักจะมองหาMexico หรือ กัวเตมาลา หลังจาก usa.ได้เลิกผลิตไปนานแล้วครับ  

รุ่นบางรุ่นจะมีตั้งแต่เอว30"-38"ครับหรือสอบถามก่อนนะครับเพราะบางไซร์อาจจะหมดครับ

ราคาทุกรุ่นที่อยู่ในหน้านี้ผมขอขายที่ 2,250บาทครับ "โดยปรกติโดยทั่วไปจะขายอยู่เกือบๆ3พัน หรือบางรุ่นจะประมาณ3พันต้นๆครับ

มาดูตัวจริงหรือตัวเป็นๆกันได้เลยครับ!!!

501(00501-0690) Original 2hand process)

มาแบบเต็มตัว(ด้านหน้าครับ)

ด้านหน้าใกล้ๆเข้าไปอีกนิดครับ(อีกที) เปิดให้เห็นกระดุม!

มาแบบเต็มตัว(ด้านหลังครับ)

ด้านหลังใกล้ๆเข้าไปอีกนิดครับ

มุมมอง!

สี!2hand process

กระดุมที่เป็นเอกลักษณ์ของรุ่นนี้ครับ

ชัดๆกับกระดุมอีกทีครับ

ของแท้(ข้อสังเกตุกระดุมจะเป็นคอสั้นครับ)

มุมมองอีกทีครับ

สวยๆอีกที

เป๊ก หรือ หมุดครับ!

กระดุมตอกเบอร์จะตรงกับหมายเลขสแตมป์ด้านในครับ

สกรีนกระเป๋าด้านในครับ

อีกที

สแตมป์!!

!

Made in Mexico แท้ๆครับ

สแตมป์อีกด้าน(สังเกตุตรงขอบดิ้นเงินครับ)

จะต้องมีอักษรย่อของLS & CO ของปลอมจะทำไม่ได้นะครับ(Levi Strauss)

ถ่ายโดยแว่นขยายให้เห็นสีของดิ้นเงิน

ปะเก็น(หนังแท้ครับ)

ปะเก็นอีกหนึ่งมุมมองครับ)

!

501(00501-0638)"Polished Black"
- รุ่นนี้เป็นอีกรุ่นหนึ่งถือว่าเป็นตัวTOPของ501อีกรุ่นนึงก็ว่าได้ครับ โดยลักษณะพิเศษของรุ่นนี้คือสีดำสนิทจริงๆเน้นเงาเล็กน้อย และ สีจะไม่ซีดอีกด้วยครับ ถึงแม้ว่าซักยังไงก็ยังคงความดำอยู่ครับ

เผยให้เห็นกระดุมกันสักหน่อย!

มุมมองที่ให้เห็นการจับยับ หรือรอยยับนั่นเองครับ

ใกล้ๆอีกที

ป้ายชัดๆหรือประเก็นครับ

กระดุมใกล้ๆ(สีดำสนิม)เพื่อความกลมกลืนครับ

หมุดเพื่อความกลมกลืนเหมือนกัน

สแตมป์ด้านใน(Made In Maxico แท้ๆแน่นอนครับ)

สกรีนกระเป๋าด้านในครับ

501(00501-0115)"Rinsed Jeans "
- รุ่นนี้ถือว่าเป็นรุ่นOriginalจริงๆครับ(คงไม่ต้องอธิบายมากนะครับ)ที่นักเล่นยีนส์ต้องมีไว้สักตัวนึงครับ ไม่ว่าจะผ่านมากี่สิบปีก็ยังเป็นที่นิยมไม่เสื่อมคลายครับ

สแตมป์และป้ายสกรีนกระเป๋าด้านในครับ

501(00501-0444)
- รุ่นนี้จะเน้นการฟอกที่จะออกเทาสนิมหน่อยๆครับเป็นลักษณะที่ใช้สีย้อมพิเศษครับและที่สำคัญที่กระดุมสวยมากครับ(จะออกสีส้มสนิมครับ)ถือว่าเป็นตัวPremiumอีกรุ่นหนึ่งก็ว่าได้ครับ

กระเป๋าหลังสัญลักษณ์ตัวV ตัดด้วยด้ายขาวครับ

ด้านหลังใกล้ๆอีกทีครับ

กระดุม!

กระดุมออกสีส้มสนิมครับ

!

สแตมป์(From Maxico)แท้ๆครับ

อีกที!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2011, 09:28:52 PM โดย nongka » บันทึกการเข้า
nongka
อ่าน	
วิธีการปรับเปลีั่่ยนรูป Avatar หรือ รูปแทนตัวสมาชิก (รูปโชว์ตัวเองด้านซ้าย)

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 09:21:45 PM »

501(00501-5808)
- รุ่นนี้เป็นอีกรุ่นที่จะคล้ายรุ่น501(0115)Originalครับ แต่จะต่างกันที่สีครับสีจะออกเป็นโทนสีดำ(สำหรับคนที่ชอบเน้นออกไปโทนสีดำครับ)สามารถใส่ได้ทุกโอกาสครับ

มาแบบเต็มตัว(ด้านหน้าครับ) ใกล้ๆหน่อยครับ

ด้านหลังใกล้ๆอีกทีครับ

สแตมป์! From Maxico แท้ๆแน่นอนครับ

!

สนใจสั่งซื้อสินค้าได้ทาง....
1. เบอร์โทรศัพท์ 085-8483100 โหน่งครับ
2. หรือ Email : leather-pvc@hotmail.com
3. หรือpmมาครับ

ขอขอบคุณเว็บ...http://thaipriusclub.com/  เอื้อเฟื้อพื้นที่ในการโฆษณาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2011, 09:29:50 PM โดย nongka » บันทึกการเข้า
Sugoi!!! Secondhand

ป้ายขาวเริ่มซิ่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 09:49:23 PM »

nongka
อ่าน	

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 06:22:18 AM »

สวัสดีครับ ขออนุญาตอัฟ(ช่วงเช้าๆอีกที)...ขอบคุณครับ!!!
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์