ตุลาคม 23, 2014, 07:56:08 PM*
อ่าน	
วิธีการปรับเปลีั่่ยนรูป Avatar หรือ รูปแทนตัวสมาชิก (รูปโชว์ตัวเองด้านซ้าย)ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: กรุณา Log in เพื่อเข้าใช้งาน จะสามารถเข้าบอร์ดได้เต็มรูปแบบครับ    
การค้นหาขั้นสูง  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้ ไฟแนนซ์ icbc บ้างครับ  (อ่าน 1025 ครั้ง) Bookmark and Share
BananaZ

คะแนนเสน่หา: 3

ป้ายขาวเริ่มซิ่ง
Yaris Me...

« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 06:16:26 PM »

สวัสดีครับ ผมชื่อกล้วยครับ กำลังจะเป็นเจ้าของพรีอุส อีกไม่กี่วันข้างหน้านี้

วันนี้เขาไปคุยสัญญามา ดาวน์ 25% ไฟแนนช์ของ ICBC ดอกเบี้ย 2.7 (ถ้าจ่ายงวดแรกวันรับรถ ลดเหลือ 2.6) ผ่อน5ปีครับ

ส่วนของแถม ได้ ประกันชั้น1 ไม่ระบุยี่ห้อ กับ ฟิล์ม3M Smart Series รอบคัน ไม่รวมติด Moonloof เท่านี้ครับ อย่างอื่นขอเพิ่มไม่ได้ครับ

รถไม่ต้องจองครับ มีในสต๊อกเลย ( เป็นอะไรไหมครับ ที่มีรถเลย เห็นหลายท่่านจองกันเป็นเดือนเลย ) ผมสอบถามมา 3ศูนย์

ศูนย์แรกจอง3เดือน  ศูนย์ที่2จองเดือนกว่า  ศูนย์ที่3 มีรถเลย ผมเลยเอาศูนย์นี้ แต่ก็กลัวรถมีปัญหาจัง ดูไม่เป็นด้วยสิ

เรื่องไฟแนนช์ ICBC มันดีไหมครับ ขอเปลี่ยนไฟแนนช์เขาบอกว่าอันนี้ดีที่สุดแล้ว

ถ้าไม่มีปัญหาอะไร รับรถวันศุกร์นี้แล้ว

ส่วนเซนเซอร์ ผมจะติดเพิ่ม 2จุดหลัง กับ4มุม ราคาเท่าไรครับ ของศูนย์

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์